



MASHINDANO YA KITAIFA YA SAYANSI, TEKNOLOJIA NA UBUNIFU (MAKISATU 2021)

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia inawaalika Watanzania wenye Ubunifu, Ugunduzi na Maarifa Asilia kushiriki katika Mashindano ya Kitaifa ya Sayansi, Teknolojia na Ubunifu (MAKISATU) kwa mwaka 2021.

Usajili wa Ubunifu, Ugunduzi na Maarifa Asilia umeanza tarehe **18 Novemba 2020** na utakamilika tarehe **18 Januari 2021**.

Mwongozo na fomu za usajili zinapatikana kupitia wavuti <http://makisatu.costech.or.tz>.

COSTECH inaratibu usajili wabunifu kutoka Vyuo Vikuu (HLIs) na Taasisi za Utafiti na Maendeleo (R&Ds). Taarifa kuhusu mashindano hayo pia zinapatikana kwenye tovuti ya COSTECH www.costech.or.tz.

Wafanyakazi na wanafunzi wenye Ubunifu, Ugunduzi na Maarifa Asilia waliopo katika Vyuo Vikuu na Taasisi za Utafiti na Maendeleo wanahimizwa kuwasilisha maombi yao. Tathmini ya ubunifu uliowasilishwa itafanyika ili kupata washindi watakaoshiriki katika kilele cha MAKISATU 2021.

Kwa maswali na ufafanuzi zaidi wasiliana nasi kupitia:

Mratibu wa MAKISATU,
Tume ya Taifa ya Sayansi na Teknolojia (COSTECH),
S. L. P. 4302,
Dar es Salaam.

Simu: 0784 562 712, 0784 843 948 0713 672 568 au 0784865994.

“SAYANSI, TEKNOLOJIA NA UBUNIFU KWA UCHUMI ENDELEVU”